ต่อด้วย..เปลี่ยนกุญแจ..ติดกันขโมย..และเปิดท้ายรีโมท

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บ้านช่างเปรม นนทบุรี, 13 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ต่อด้วย..เปลี่ยนกุญแจ..ติดกันขโมย..และเปิดท้ายรีโมท

1. เปลี่ยนกุญแจยี่ห้ออะไร รุ่นไหน ราคาเท่าไรครับ

2. ใช้โซเหล็กครับ900 ค่าเปลี่ยน400ครับ

3. เปิดท้ายรีโมททำแพงปะคับ

4. ยังไม่เสร็จดีเลยครับช่างทำไม่ทัน คร่าวๆก็มี ตัวดึง 300 ค่าแปลง ติดตั้ง500

5. พี่ถ่ายรูปโซเลคให้หน่อยเอาตรงช่องเสียบกุญแจอะ ใช่รุ่น twin ปะ หรือไม่ก้ถ่ายรูปดอกก็ได้

พอดีกำลังไปต่างจังหวัดนะครับ แต่กุญแจเป็นระบบล็อค 2 ชั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้