.ใครเคยไปทำอู่พี่สนทร แถว ประชานุกูล บางครับ ขอความคิดเห็นหน่อย

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย neng2155, 28 ตุลาคม 2007

?

ร้านเขาทำดีไหมครับ

โพลล์ปิด 17 พฤศจิกายน 2007
  1. ดีมาก

1 โหวต
    50.0%
  2. ดี

1 โหวต
    50.0%
  3. พอใช่ได้

0 โหวต
    0.0%
  4. ห่วย

0 โหวต
    0.0%
< Previous Thread | Next Thread >
  1. neng2155

neng2155 New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่าอู่ของพี่เขาวางเครื่องดีไหมครับ
    ราคาค่าวางแพงไหมและพี่เขาบริการดีไหมครับ
    พี่ๆช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ

2. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    ส่วนตัวไม่เคยใช้บริการนะครับ แต่ดูจากที่ทำรถเพื่อนๆ พี่ๆ และผมก็ติดสอยห้อยตาม เข้าไปที่อู่บ่อยๆ ผมว่า ดีมากๆเลยครับ

3. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ดีครับ แนะนำๆ ราคาไม่แพงครับ ! :)

4. ข้ามคลับ แต่หัวใจเดียวกัน งานดี ราคาเหมาะสมครับ

5. cancer

cancer New Member Member

11
    2
    0
    .....ผมไปวาง sr u13 มา แปลงตามใจผม.....พี่ธร แกเป็นคนทันสมัย หาความรู้ใหม่ๆเข้ามาตลอด แต่เป้นเครื่องtoyotaทั้งน้าน -_- น่าจะหาnissan มั่งนะ 5 5... งานดี แปลงเก่ง ฝีมือดี ราคาสูงกว่าที่อื่นๆหน่อย... แต่จบครับ ไม่มีปัญหา.....ผมสบายใจ.....

6. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    ลงแผนที่ ร้าน ได้มั้ย คุณพี่

เผื่อมีคนสนใจ อู่น้าทร ของ celica-thailand ... กระผม จะได้พาน้องเหลืองแวะไปเยี่ยม บ้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้