* * * เวลาที่ท่านรอคอย มาถึงแล้ว * * *

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 1 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    :D....................:D..................:D...............:D

มาแล้วครับท่าน Hot New สดๆ ร้อนๆ จาก Central World วันนี้เป็นวันแรก กับ

<<<<< เทศกาลเบียร์สด >>>>

เอาบรรยากาศมาเรียกน้ำย่อย ท่านใดสนใจ กริ๊งกร๊าง มากันได้นะครับ

บรรยากาศแรกกับ - - - เบียร์ช้าง - - -

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2007
  2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    คราวนี้เรามาดู บรรยากาศทางฝั่ง * * * เบียร์สิงห์ * * * กันบ้าง

ปีนี้ถือว่าเบียร์สิงห์ เปิดบูธ ได้ใหญ่มาก กินพื้นที่ของเบียร์ช้าง ของปีที่แล้วไปเยอะ

ดูบรรยากาศ กันเลย...................:p......................:p....................:p

3. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    สุดท้าย อันนี้มาแนว ไฮโซ กับ - - - เบียร์ ฮาเนเก้นท์ - - -

ทั้งสาว PR. และแขกที่มากิน ใช้ได้ครับ คอนเฟริ์ม ผมไปส่องมาแล้ว................:p..............:p

ปล. หน้าหนาวมาเยือนแล้วนะครับ พี่น้อง รักษาสุขภาพกันด้วยครับ...........ด้วยความเป็นห่วง........;)

4. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    หน้าสนใจดีครับ อิอิ.........

5. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ไฮนาเก้น แหล่มครับ พี่เป้

6. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    ง่ะ แล้วรถจอดไกลมะ ทั่นประธาน ........ :sad:

7. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่เป้ไปแอบส่อง หรือว่าไปแอบกินมาแล้วคับ :D

8. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    สุราเมระยะมัชชะปะมาทัถฐานา...........เวระมะนีสิขาปะทังสมาธิยามิ

น่าไปที่.ซู๊ด...............

9. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    มาเป็นพระ เลยนะพี่ปู

10. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    อิอิอิอิ เมาเมา.........

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0

จอดด้านใต้ ลานเบียร์สดเลยพี่...............;).............;)

จอดปุ๊บ เดิน 2 นาที ถึงโต๊ะเลยครับ..............:D................:D

12. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    น่าไปเมาจังเลย

13. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    แล้วขากลับน่าเดินเกิน 2 นาทีมะพี่ 55555 เมาปลื้นกินเดกเชียร

14. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แจ๋ว

15. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    แหล่มเลย อิอิ

16. เซฟดำสัปดล

เซฟดำสัปดล New Member Member

118
    0
    0
    เรื่องเมาไม่เคยพราดเลยนะจร้า

17. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไปด้วยคร๊าบบบ

18. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    แก้หนาวดีแท้

19. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แก้หนาว....................ม่ายเท่าไหร่

กลัวมันเผลอแก้ผ้า..................................ดิพี่..............อิ.......อิ

20. zaad

2,669
    7
    0
    จัดไป

21. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ต้อง รอ เผลอ ด้วย หรอ คับ อิอิ

22. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    พอเธอ เผลอ เราก้อแก้ เรย.............รัก หลับ..............อิอิ

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    หลังที่จากไปสัมผัสมา......................เลยมาสรุปให้พี่น้อง...ฟังกัน.....ครับ

ถ้าใครสนใจแนวเล่นสด เสียงดังสะใจแนววัยรุ่น * * ขอให้ท่านไปใช้ซุ้มเบียร์ช้างครับ * * แล้วทีเด็ดจะมีสาว PR. มาเดินแซวด้วย...อิ..อิ.

ถ้าใครชอบแนวไฮโซ แนะนำ * * ฮาเนเก้น * * ดนตรีเล่นดี มีหญิงลูกคุณหนูให้ส่องขาวๆทั้งนั้น

เหมือนอยู่ในแวดวงไฮโซ อย่างงัยอย่างนั้นเลย

ถ้าชอบแนวนั่งคุย แนะนำ * * เบียร์สิงห์ * * ครับ เพราะซุ้มมันใหญ่ เครื่องเสียง ดังม่ายค่อยสะใจเท่าไหร่ วงดนตรี เล่นม่ายค่อยแจ่ม

ใครชอบแบบไหนก็เชิญจับจองกันได้นะครับ ช้าง กับ ฮาเนเก้น ต้องมาก่อน 20.00 น. นะครับม่ายอย่างนั้นเต็ม สิงห์เต็ม 21.00 - 22.00

24. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    โหคุณเป้ละเอียดยิบเลย

25. tor2599

tor2599 New Member Member

3
    0
    0
    อยากไปด้วยจัง แต่รอหนุ่มกลับมาก่อน ออลืมไปผมเพื่อนนายหนุ่มครับ

26. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เป้ ชอบหมดทุกห้อเลย บรรยากาศดี แต่ถ้าจะให้ลองกินหมดทุกยี้ห้อ มีหวัง..........เป็นแน่ 5555+

ไม่ได้ชอบที่รสชาติของสุรา แต่ชอบบรรยากาศการร่ำสุรา 555+

27. zaad

2,669
    7
    0
    นายเป้ไม่เคยพลาดเลยนะ คนหลบเมียเก่งก้อเงี้ย

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    โอกาส.............................มักจะม่ายค่อยวิ่งเข้าหาเรา

เราต่างหาก....................ที่ต้องวิ่งหาโอกาส..................( ในการหลบเมียเที่ยว )..........อิ.........อิ

29. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    นับถืออย่างแรง ไว้มีโอกาศ เรามานัดกัน หนีเมียเที่ยวกันดีกว่า

เป้ ต้องขอโทษนะครับ ที่วันเสาร์ไม่ได้แวะไปมิตติ้งด้วย

30. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ม่ายเป็นไรครับพี่.........................ว่างๆโอกาสเหมาะๆ ค่อยเจอกันก็ได้พี่..................อิ.............อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้