ช่วยแนะนำซับ 15นิ้ว เหล็ก หล่อ + amp ขับซับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย มือใหม่หัดเล่น, 23 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆครับ ช่วนแนะนำ ซับ15 นิ้ว+amp แบบเปิดดังลั่นทุ่ง ขอราคาไม่แรงนะครับ เพราะตอนนี้กำลังจะตัดสินใจเปลี่ยนจากเดิม B52 12นิ้ว+kenwood1023 มันเก่าไปแล้ว ช่วยตอยกันเยอะๆๆนะครับ จะได้เป็นแนวทางในการตัดสินใจ

1. tong_3477

tong_3477 New Member Member

13
    0
    0
    แนะนำ Sub และ Amp ของ Atlas ครับ ( ลองดูในหนังสือ เครื่องเสียงรถยนต์ครับ ) หรือไม่ก็ Sub ของ MMAT เครับ เปิดทีรถแทบระเบิด...

2. มีตัวอื่นอีกไหมครับ หรือ ใครต้องการขาย ยังไงโพส เบอร์โทรไว้ให้ด้วย ช่วยๆกันตอบเยอะๆหน่อยนะครับ

3. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    ของที่ใช้อยู่สภาพยังดีใหม? คับซื้อมากี่ปีแล้วมีตู้ด้วยหรือปล่าวคับ สนใจซื้อต่อคับ

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    MMAT Juggernut เวิร์คสุดคับ

5. [v]

[v] Member Member

39
    0
    6
    ขายเท่าไหร่ครับสนใจ

6. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    แม๋ เล่นกานแบบนี้เด๋วมีกราจกแตก หุหุ

7. z350

z350 New Member Member

110
    0
    0
    เราว่าน่าจะเล่นSubของ เพาวเวอร์แอมป์โป้เอ็กซ์พีทู
    รือKICKER L7เลยนะรู้สึกว่าดีนะ(เห้นคนในคลับใช้นะ) ส่วนAmpนั้นน่าจะเล่นก้อมี CALCELL และ KICKER หรือไม่ก้อ เอ้มแมทช์ ที่คิดว่าดีแล้วนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2006
  8. CyberBoy

CyberBoy New Member Member

48
    0
    0
    จริงๆแล้ว Kenwood 1023 เป็นแอมป์ในตำนาน สำหรับผมเชียวนะครับ

เมื่อก่อนผมเคยใช้ขับ 15นิ้ว jbl แน่นจุกอก

9. ขอแนะนำ อนาคอนด้า สุดยอดที่สุด

ลองชุดนี้ครับ

ขอแนะนำครับ
    ลอง 15 นื้ว อลังกาล ของพี่อนุวัฒน์ที่บ้านหม้อสิครับ คู่ละ1,2000 เองแล้วคุณจะรู้ว่าเบสแน่นๆมันเป็นยังไง แล้วใช้แอมป์อลังการรุ่นทดสอบขับคลาสดี 1500 วัตต์เต็มนะครับ ตัวละ7300 บาท เองครับถูกทั้งตังค์แต่เสียงนึกว่างานวัดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้