วันเสาร์ ซิ่งฃิ่ง

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nu mam, 2 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    คืนวันเสาร์ใครว่างว่าง คับไปดูรถฃิ่งที่เลียบทางด่วนสิคับ เที่ยงคืนขึ้นไป ดูในสนามมันไม่มันอะคับ ผมไปทุกเสาร์คับ

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ยังมีอีกหรอคับ ช่วงไหนหว่า .มีรถเยอะป่าว ไม่ค่อยได้ไป...แต่ยังไง ก้ออย่าลงไปแข่งด้วยน่ะคับ...เปงห่วง....

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    เสาร์นี้ไปกันมั๊ยละคุณ ตั๊ม เจอกันที่ปั๊มเจทเลยผมว่าจะไปอยู่ แต่ไปช่วงหัวค่ำนะ ถ้าอยากเห็นรถนายตูนก็มาดูได้เลยว่าแต่คุณตั๊มเอารถไรไป

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปเกือบทุกเสาร์เหมือนกันแต่ไม่ได้เอารถตู้ไปครับ
    ตำรวจเริ่มกวนแล้ว อันตราย!!!

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    555+ ตูนจะกลัวไรอ่ะกดทีควันดำปี๋แค่นี้ตำรวจก็ไม่เหงทางแล้ว 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้