ถามเรื่องแก้มรถ 505คับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย tstefym6, 26 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tstefym6

tstefym6 New Member Member

62
    0
    0
    แก้มหน้า505ตัว4เกียร์กับตัว2.0ใส่กันได้หรือป่าวคับพอดีอยากจะเปลี่ยนผมใช้ตัว 4เกียร์อยู่ถ้าเปลี่ยนได้ก็ดีเลยคับเพราะว่าของเดิมพ่อเอาไปชนมา ขอบคุง คับ

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ไม่เหมือนกันคับ....ของ2.0 จะเว้าหลบกันชนคับ...ส่วนของตัวเก่า...จะเรียบตรงลงมาเลยคับ....

..แต่ถ้าจะแปลงเป็น2.0เลย...ก้อต้องหากันชนหน้าของ 2.0 มาก่อนคับ...แล้วก้อให้ช่างเคาะ...เขา..ตัดตามแนวกันชน 2.0 ก้อได้คับผม.....

...ตามรูปจะเป็นแก้มหน้า...ของ 2.0 คับ...ในวงสีชมพู...คือส่วนที่เว้าคับผม...ส่วนตัวเก่าจะเรียบยาวลงไปเลยคับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ตุลาคม 2007
  3. tstefym6

62
    0
    0
    ขอบคุง คับแย่เลย ใส่ด้วยกานไม่ได้ สงสัยต้องไปทำสีปะผุ ซะละเซงๆจริงๆ

4. tstefym6

62
    0
    0
    แล้วใครมีแก้มตัว 4เกียร์มาขายมั่งอ่ะคับอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้