ชะแว่บแอบเจ้านายไปเขาใหญ่มาครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ch.surapong, 27 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    เก็บรูปมาฝากจากถนนน่าวิ่ง

ไปกางเต๊นท์กันครับ

รูปวิว

เสือ

กวางด้วยมากินแตงกวาเต๊นท์ใกล้ๆ

สุดท้ายแม่ครัวจ้า

อากาศดีครับ พอดีได้ลาต่อเนืองกับช่วงวันปิยะ ปีที่แล้วก็ไปตามหาเต๊ะกับพี่ๆCZช่วงนี้แหละครับแต่ดันไม่เจอกัน ก็เขามันใหญ่จริงๆ นอนบนเขาคืนนึงแล้วลงทางปากช่องไปนอนบ้านยายอ้อที่ปักธงชัยอีก1คืนครับ
    ตอนนี้กลับมาตะลุยโรงงานต่อแล้ว มีเรี่ยวแรงขึ้นเยอะเลยจ้า

2. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    สวยครับน้ำตกท่าทางจะเล่นมันเลยน้ำเยอะดี

อากาศคงดีมากเลย

กวางนี่น่าจับมาย่างกินจิงๆ

3. TANNOBODY

TANNOBODY New Member Member

43
    0
    0
    รู้สึกว่าไปไหนก็เจอนะครับ เสือ อะครับ

4. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    บรรยากาศสวยงามมากครับ

5. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    แหมพี่เจี๊ยบ งี้ก้อมีพลังงานทำงานเพิ่มอีกเยอะเลยอ่ะดิ หึหึ

6. ch.surapong

164
    4
    0
    อากาศดีครับโดม

วันแรกๆขี้เกียจทำงานขึ้นอีกแยะเลยครับ แต่ตอนนี้ชักเข้าที่ละ ลุยยาวๆถึงปีใหม่เลยล่ะครับ สู้ๆ :target:

7. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0
    เสือน่าจับมาดื่ม ส่วนกวางก็น่าจับมา เหลียวหลัง อิอิ อ่ะล้อเล่งน่า

8. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    อ้าวเปนงั้นไปพี่เจี๊ยบจะอู้ซะงั้น

สู้ๆคับพี่น้อง

9. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    ....มาแบบเงียบๆ
    แต่สวยมากๆน่าไปดีแท้

10. ch.surapong

164
    4
    0

ล้อเล่ง...แต่ทำจริงนะน่ะ

ตอนนี้อุณภูมิลดลงอีก คนขึ้นไปตรึมเลยครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้