// เหยียบอยู่ดี ๆ กระจกซันรูฟ ก็ ปลิว หาย ไป ~!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย oo, 27 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oo

oo New Member Member

36
    0
    0
    :cry:

เอ่อ... ยัง งง ไม่หาย

กำลังจะกลับบ้าน อยู่บน toll way ชลบุรี

กำลังเหยียบ ปี๊ด ปี๊ด

อยู่ดี ๆ ได้ยินเสียง ครึ๊ม !

เปิดดู

โอ๊ว แซร๊ดดดดด !!!

กระจกซันรูฟ หายไปล

:cry:

ทั้ง ๆ ที่ก็ไม่ได้เปิดซันรูฟ อ่ะนะฮะ

คือจจะถามอ่ะครับว่า

หาซื้อ ได้ ที่ไหน

เฮ้อ เทอ

2. oo

36
    0
    0
    ปล. ตอนนี้ ช้าพเจ้า เปลี่ยนเบอร แร้วอ่ะครับ

089-168-5566

ย้ายงานด้วย อ่ะครับ

ไปอยู่แถว ๆ นิคมอมตะนคร ชลบุรี อ่ะครับ

ขอโทษ มาก ๆ หลาย ๆ ที่พลาดมีตติ้ง ไป หลายครั้ง

และก็ไม่ได้ เข้ามาในบอร์ด งานยุ่งโครตนรก เรย ครับ

3. oo

36
    0
    0
    ปล. เกือบลืมบอก

วันที่ 30 นี้ฮะ

ไม้เอก มีคอนเสิร์ต โฟร์-มด และ ก็ zaza

เอิ๊ก ๆ ห้ามพลาดเน้อ

^o^

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เบอร์ตามนี้

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=394741

ของเฮียณรงค์ฤทธิ์ ราคาที่เพื่อนพี่เอสเคยซื้อไป 2000 ก่าๆนะ

5. oo

36
    0
    0
    ขอบคุณ โอม เน้อ คับ

6. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    ฟังแล้วน่ากลัวจัง ว่าแต่พอจะรู้สาเหตุหรือเปล่าครับว่าเป็นเพราะอะไร? เพื่อจะได้ป้องกันกันไว้ก่อนได้ กลัวของผมมันจะบินไปหลุดไปแล้วเป็นอันตรายกันผู้อื่นเหลือเกิน

เมื่อต้นปีไปทำงานที่ขอนแก่น เจอ 623 จอดอยู่แถวๆตลาด คันนั้นก็แผ่นกระจกหายไปเหมือนกันไม่รู้ว่าเกิดอาการเดียวกันหรือเปล่า

: )

7. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    หายไปเลยน่ะเนี่ย ตั้งแต่มิตติ้งครั้งที่ 2 ที่ไปสลิมกัน

8. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    เช่นเดียวกัน อยากรู้ว่าสาเหตุเกิดจากอะไรครับ มาเล่าให้ฟังหน่อย เริ่มกลัวเหมือนกัน

9. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    รถน้องต้องบินด้ายยยยยย....

ฟิ้ว......ว...............ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้