อยากรู้ว่า แปลง Dx liftback เป็น 86 LEVIN

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย mEanOi, 27 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mEanOi

mEanOi New Member Member

3
    0
    0
    ขอคำแนะนำจากผุ้รู้ด้วยนะคับ ว่า แปลง ได้ไหม จาก DX liftback เป้น 86 LEVIN เนี่ ยต้องทำรายยังไง คับ ผมเน้น เพาะ ภายนอกตัวถังราย งี้นะคับ เเพราะภายในผมไม่มาย คับ ยังไงรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ เพราะตอนนี้ ผมชื้อ DX liftback มาคันนึง กะปั้นเป็น 86 อ่ะคับ รบกวนผุ้รู้แนะนำด้วยนะคับ อิอิ

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  3. EVO MANIA

EVO MANIA New Member VIP

34
    0
    0
    ยาวมากใช่ไหมคราบ พี่กัน

4. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    จิงๆสั้นแต่เข้าใจยากกกกกกกกกส์
    พิมพ์ลำบาก

5. mEanOi

mEanOi New Member Member

3
    0
    0
    งั้นขอเบอร์โทรได้ไหมคับ พี่ อิอิ เผื่อจาดทรไปถามแบบว่าม่ายหลับม่ายนอน อ่ะคับ งิงิ:eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้