E34 Drift แหมทำไปด้ายยย ภาค 2

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย KW_Thailand, 4 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KW_Thailand

KW_Thailand New Member Member

10
    0
    0
    ภาคนี้ต่อเนื่องจากภาคที่แล้วที่โพสไว้เมื่อเดือนก่อนนะครับ

2. KW_Thailand

10
    0
    0
    ขวางกันเข้ามาจากทั้ง2มุม

3. KW_Thailand

10
    0
    0
    ผู้คนต่างสนใจกระดานดำ เอ้ย กระดานขาวฝากระโปรง โดยเฉพาะพิธีกรในงาน พี่คงคิดว่าเจ้าของแม่งบ้า จริงครับ บ้า!! ไหนๆก็ไหนๆช่วยเซ็นหน่อยละกัน

4. KW_Thailand

10
    0
    0
    พี่บี มอเตอร์แทร็คก็เซ็นด้วย

5. KW_Thailand

10
    0
    0
    กันชนแหก...ไม่เป็นไรมีหน่อยซ่อมครับ ขอขอบคุณพี่ทอมเสื้อแดงมากๆมาช่วยด้วยใจจริงๆ:)

6. KW_Thailand

10
    0
    0
    มันส์กันต่อ อีส้มนี่คู่ขาคนเดิมจากสนามที่แล้วครับ

7. KW_Thailand

10
    0
    0
    ถ่ายมันๆ กล้องแบตหมดซะงั้น ใครได้ถ่ายไว้ก็ช่วยมาลงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

8. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    เด๋วทางผมขอดูก่อนนะครับ ไว้จะหามาให้ถ้าเจออ่ะนะ แต่ยอดมากครับ E34 คันนี้ชนะใจผมด้วย เพราะผมใช้ E36 อยู่ เห็นแล้วมันนึกถึง อยากเอารถตัวเองมาลงดูบ้าง

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    คันนี้ ตาแมนเค้าหลงรัก (เจ้าของ)

เอ้ย...ไม่ช่ายยยยย

เค้าชอบรถคันนี้ครับ
    ว่าแต่สนามหน้าถ้ารถว่าง ขอหยอดเหรียญหน่อยนะครับ อิอิ

10. White_Za

White_Za New Member Member

8
    0
    0
    มาเรยคร้าบพี่ ยินดีมากมายคร้าบบ อิอิ

11. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ใจถึงมักม๊ากกก ..ก.ก.
    หยอดเหรียญ ด้วยคนนนน

12. nakahero

nakahero New Member Member

1
    0
    0
    nakahero

คงมันหน้าดูเลย อยากลองบ้าง E30 .. drift อิอิ..

13. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0

หยอดมดดำด้วยด้ายปะ :D

14. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    สุดยอด.......................ยกนิ้วให้เลยจ้า

15. neung4JB1

neung4JB1 New Member Member

35
    0
    0
    แจ่มเลยครับ+++

16. santosing

santosing New Member Member

7
    0
    0
    มีกำลังใจเอารถตัวถังใหญ่มาทำขึ้นเยอะ

17. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    แหล่มๆๆๆ

18. iTon

iTon New Member Member

16
    0
    0
    เจ๋งมากครับ

19. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    อิอิ

20. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    เก่งมากๆครับบบบบ เยี่ยม

21. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    แหล่มๆ มากๆๆคับ

อยากไปหยอดเหรียญด้วยคน.......ขอสัก 2 รอบ

22. R30'sLoVeR

R30'sLoVeR New Member Member

50
    0
    0
    สุดไปเลยครับ ยกนิ้วเยยยย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้