วันนี้หม้อน้ำรั่ว ตอนเย็นแล้ว เกือบ 4 โมงเย็นตะเวนหาร้านปิดหมดเพราะเป็นวันอาทิตย์ด้วย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 25 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้หม้อน้ำรั่ว ตอนเย็นแล้ว เกือบ 4 โมงเย็นตะเวนหาร้านปิดหมดเพราะเป็นวันอาทิตย์ด้วย ขับมาเพลินๆ มาเจอร้านคุณลุงชัย เยื้องซอย โชคชัย 4 84 ให้ลุงคิดค่าเสียหายทั้งค่าแกะ ค่าล้างทะลวง ทั้งหมด 650.-บาท ถูกมาครับ เลยนำร้านลุงมาแนะนำเผื่อเพื่อนสมาชิกอยู่ใกล้ๆแถวนี้ครับ เบอร์ติดต่อลุง 089-7802430

1. เป็นหม้อน้ำทองแดงหรอคับ

2. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ขอดีของหม้อทองแดงเลย ซ่อมง่าย ร้านเพียบ

3. น่าจะใช่ครับดูไม่

4. เรียบร้อยแล้วครับพึ่งเสร็จเมื่อ 15 -20 นาที ไวมากครับ ครั้งก่อนไปทำรอครึ่งวัน

5. จุดที่ทำมี อุดรอยรั่วรังผึ้ง และตะเข็บที่รั่วเลยให้ทำให้เต็มที่ ลุงบอก 650.- โอเคเลย

6. ร้านนี้แหละ ผมเคยไปทำ ถูกดี ดูจริงใจ ไม่ฟันด้วย

7. สงสัยจะดังก็คราวนี้ ^_^

8. ต่อไปคงต้องโทรไปจองคิวแล้วล่ะ 555+

9. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    ราคาดีเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้