เปลี่ยนปั้มดิสเบรคหลัง 3500 แพงมั้ย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย krissarakorn, 13 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. krissarakorn

krissarakorn New Member Member

53
    0
    0
    คือว่าผมใช้ Primera นะครับ ปั้มดิสเบรคหลังมันดันสนิมกินซะรอบเลย ช่ายบอกขัดไม่ได้ มันกินเยอะต้องเปลี่ยนใหม่ ไปหาซื้อเชียงกง ไม่มี เค้าบอกว่า
    1.ดิสหลังรุ่นนี้หายากเพราะเป็นรถนอก จริงป่าวคับ
    2.เบิกศูนย์ ราคา 3500 แพงไปมั้ย

รบกวนตอบทีนะครับ

2. krissarakorn

krissarakorn New Member Member

53
    0
    0
    โทษทีนะครับแจ้งผิด ขอแก้เป็น ลูกสูบดิสเบรคหลังนะครับ

3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เปลี่ยนยกคาลิเปอร์เลยดีกว่าคับ ราคาไม่น่าเกินคู่ละ 1,500
    ลองโทรหา บุ๊คดูคับ เคยมีแต่ไม่รู้ว่าขายใครไปรึยัง 0819012314 คับ

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    หาไม่ยากครับ ที่บุ๊ค ก็มีครับ ติดต่อเบอร์ตามข้างบนเลยครับ

5. krissarakorn

53
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนนะครับ แต่เสียตังค์ไปแล้วอะนะ ว่า 1500 เนี่ยะมือสองใช่ปะ

6. whitebear

1,191
    11
    0
    มือสองคับเพราะมันไม่ได้เสียกันบ่อย ๆ
    ไอ้ที่ติดรถเรามาก็ 10 ปีแล้ว
    คงมีไม่กี่คันที่เปลี่ยน
    แต่เปลี่ยนใหม่แล้วก็โอเคคับ สบายใจ ดี

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ของเซียงกงคิดว่ามีเข้ามานะคับ
    หาไม่ยากแต่จะแยกขายจากคานหลังหรือเปล่า

8. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ผมมีมาถอดไปเลยครับ

9. krissarakorn

53
    0
    0
    อยากจะร้องไห้ ดันเปลี่ยนไปซะก่อน น่าจะมาถามตั้งแต่แลก เสียดายจริงๆ ไว้คราวหน้ามาถามก่อนดีกว่าเน๊อะ เฮ่อ!

10. krissarakorn

53
    0
    0
    เอารูปตัวการมาให้ดูกันคับ

11. krissarakorn

53
    0
    0
  12. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ ป๊อป ครับ น้อง ตูน รอ อยู่ นะ ครับ พี่

13. whitebear

1,191
    11
    0
    ทำไมมันเยินอย่างเนี้ยอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้