อยากได้สติกเกอร์ celica club ทำไงครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย ToOn LuM, 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToOn LuM

ToOn LuM New Member Member

2
    0
    0
    เพิ่งได้ celica ตัว Ta22 มาอยากมีคลับต้องทำไงบ้างครับ ช่วยบอกหน่อยครับ:D

2. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    มามีตติ้ง กับเรา สิ ครับ
    ลงชื่อสมัครสมาชิกด้วยครับ

3. ToOn LuM

ToOn LuM New Member Member

2
    0
    0
    ดูที่ไหน

ถ้าไปกันผมจะรู้ได้ไงว่าไปวันไหนที่ไหนเวลาไหน ไปดูที่เวปไหนช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก:D

4. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
  5. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2007
  6. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :)

www.celica-thailand.com

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้