รูปมี๊ตติ้งล่าสุดครับ22Dec2007

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 25 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เชิญชมได้เรยครับ
    :D:D:D:D:D

(คลิ๊กที่รูปเพื่อชมภาพใหญ่นะครับ)

สองคันแรกของวัน

เจ้าแจ๊คโปเต้ขาวครับ

พี่โหน่งกับพี่โอ๋(ผู้หนีแว๊บงานมาแจมด้วย ต้องของคุณมากคร๊าบ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2007
  2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    พี่หนึ่ง

เจ้าต้นมือกล้อง

รูปโกคาร์ทครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2007
  3. RollriderS

2,318
    9
    0
  4. RollriderS

2,318
    9
    0
  5. RollriderS

2,318
    9
    0
  6. RollriderS

2,318
    9
    0

คนรวมๆงับ

บี้เดอะสตาร์

จำชื่อพี่เขาไม่ได้อ๊ะ(ขอโทษคร๊าบบบบบบบ)แต่ขอบคุณมากครับที่อุตสาห์มาแจมกัน
    ปล.ช่วยติดต่อป๋มกัลบที่นะครับเรื่องของจับสลากอ๊ะครับ

ดูท่ามัน

มุมนี้อย่างหล่อ

นี่ก็หล่อ

ตากล้อง

และผู้ติดตาม

พี่นิคครับ

รูปรวมๆ

ต่อมาที่หน้า13เหรียญ

7. RollriderS

2,318
    9
    0
    ปิดด้วยแก๊งค์โปเต้งับ

8. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    อืมๆ รถ สวยๆๆ ทุกคันเลยครับ

9. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    กลับมากทม.ไม่ทันๆๆๆๆ:cry:

10. newbiohazard

newbiohazard New Member Member

33
    0
    0
    ขอโทษ นะครับ อุตส่าห์โทรมาชวน แต่งานเข้า เลยไปไม่ได้ ไว้โอกาสหน้า นะครับ

11. Nuay@Protege

Nuay@Protege New Member Member

12
    1
    0
    ไม่ปิดทะเบียนสักคันเล้ยยยยยตาตั้มๆๆๆๆ

ปล. Racing Blue เปลี่ยนเป็นสปอตไลท์ขาวแล้วรถดูดีขึ้นเยอะเลยครับ

12. RollriderS

2,318
    9
    0
    อิอิ จะปิดทามมาย อิอิ

จาได้ทักกันไม่ผิดไงจ๊ะ

13. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ตั้ม พี่ลืมเอามาดด้า E220ถ่ายรูปไว้อะ รีบไปหน่อย
    ไม่คิดว่าจะมูฟกันเร็วขนาดนั้น เลยอดเลย
    อุตสาล้างเจ้าป๊อบอัพสุดหล่อของผมซะกริ๊บเลย
    กะไปเจอกันที่ 13 เหรียญช่วงเย็น รอบหน้าขอวันทิดนะจะได้มะต้องหนีงาน

14. Joke323

Joke323 New Member Member

159
    5
    0
    ขอโทษนะครับตั้มไปไม่ได้จริงๆ อยากเล่นโกหคาร์ทจัง

15. nonnykung

nonnykung New Member Member

17
    0
    0
    ขอโทษษษษคร๊าบบบ ไปไม่ได้ ต้องไปกาญกับแม่ครับ ไว้คราวหลังครับไปแน่ๆ หรือจานอกรอบกันดีอ่ะ อิอิ ร้านพี่ปอก็ได้คับ อุอุอุ

16. RollriderS

2,318
    9
    0
    ไว้เจอกันโอกาสหน้าเน๊อ อิอิ

ปล.พี่ที่อ้วนๆหน่ะครับ(ขอโทษคร๊าบป๋มลืมชื่อ)
    ช่วยิดต่อผมกลับหรือโพสหน่อยสิครับผมจะได้
    นัดเรื่องรับของจับสลากหน่ะครับ

17. sitti_98

sitti_98 New Member Member

28
    0
    0
    วันนั้นโทษทีคับ พอดีมีธุระด่วนเลยต้องกลับกระทันหัน
    เอาเป็นว่ามามารายงานตัวครับแล้วคับ น้องตั้ม
    เบอร์ติดต่อก็ 089-4846556 ต้องคับ
    หรือถ้าไม่ได้รับสายก็ mail มาแล้วกันคับที่ [email protected]

18. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    แหะๆ ขอบคุณครับพี่เนย

19. RollriderS

2,318
    9
    0
    โอเชเรยครับพี่ต้อง

เด๋วจะนัดพี่มาเอาของนะคร๊าบ

20. sitti_98

sitti_98 New Member Member

28
    0
    0
    รับแซ่บครับ.....ท่านประธาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้