ถามพี่ๆสาวกTein หน่อยค่ะ ช่วยดูรุ่นกับคุณสมบัติหน่อยนะคะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย นู๋มอลลี่, 28 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    TEIN SUPER WAGON , TEIN BASIC FLEX WAGON , TEIN GT WAGON

ตัวไหนเป็นตัวสูงกว่ากันคะ
    ตัวไหนปรับสูงต่ำปรับหนืดได้ แล้วมันต่างกันตรงไหนบ้าง เลือกไม่ถูกเลย

1. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เว็บนี้เผื่อมีข้อมูลครับ ผมไม่ทราบเหมือนกัน ^^

www.[B]tein[/B]club.com

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้