นัดมิตติ้งเดือนพฤศจิกายนครับ (น้ำตกวังตะไคร้) เลื่อนแล้วครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เนื่องจากตอนนี้ก็เริ่มเข้าสู่หน้าหนาวกันแล้ว เลยต้องท้าลมหนาวกันหน่อยโดยการนัดมิตติ้งไปน้ำตกวังตะไคร้ จ.นครนายก ในวันอาทิตย์ที่ 25 พ.ย. 50 นี้ครับ โดยอยากให้ไปกันเยอะ ๆ ขับรถไปกันเองเป็นขบวนหลายๆ คัน อิอิ ซึ่งที่ผมนัดไว้มันจะตรงกับวันอาทิตย์ เลยคิดว่าน่าจะว่างกันเกือบทุกคนนะครับ ขอความร่วมมือจากสมาชิกด้วยล่ะกัน จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน (ล่วงหน้าเป็นเดือน เพื่อการเตรียมตัว และเตรียมเงิน) :D:D:D

2. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    โอเคเลย....

3. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เตรียมใจกับเงินไว้แล้วแต่ยังไม่ได้เครียมรถง่ะ

4. nu_amp2026

nu_amp2026 New Member Member

16
    0
    0
    อยากไปอ่ะแต่ว่าติดเรียน..ว้า..ช่วงเปิดเทอมพอดีเลย..ม่ายรุว่าพี่ฤทธิ์จะพาไปรึป่าว..อยากไป..อยากไป..อยากไป

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    บอกต่อ ๆ สมาชิกกันด้วยนะครับ ... งานนี้มีมันส์ อิอิ

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตรงกับวันอาทิตย์ ไม่ว่างเหรอครับ :)

7. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ไปอยู่แล้วครับจัดไปอย่าให้เสีย.........

8. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    รับทราบครับ

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่ว่างอ่ะ........อดอีกแล้วเบือจัง

10. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    จะพยามเคลียงานให้ว่างครับ อยากไปอ่ะครับ

11. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    อยากไป....อยากไป แต่ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่า......เฮ้อ...

12. ดูก่อนน่ะว่าเข้ากะไหน.... -*-

13. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :confused: ตัวหย่ายไม่ว่าง หญิงอ้อก็อดไปอ่ะดี๊ :rolleyes::(:rolleyes:

14. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0

พี่ขอเผือกได้ป่ะไม่อยากกินมัน...:cool:

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    น้ำตก ๆๆๆๆ ส้มตำ ๆๆๆๆ อิอิ

16. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    กลัวไปไม่ได้จริงๆครับ

17. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ถ้ายังไงก็จะเคลียงานให้ทันละกันนะครับ...............อิอิ

18. nu_amp2026

16
    0
    0
    คือว่า..แอมเรียนเสาร์-อาทิตย์ ค่ะ
    เด๋วต้องดูอีกทีว่าจะไปได้มั้ย :( :)

19. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    Confirm 2 ที่ครับผม

ไปด้วยแน่นอนครับ ล๊อควันไว้เเลยแหล่ะ และไม่พลาดแน่นอน โดยขับรถไปเองครับผม :D:cool:

20. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ไม่ทราบว่าเรียนที่ไหนอยู่เหรอครับ:)

21. boylpn

775
    2
    18
    Confirm แน่นอน

จองไว้ก่อน 2 คนนะครับ ไปชัวร์แน่ครับ โดยขับรถไปเอง และจะรอกำหนดการ และสถานที่นัดหมายนะครับ :D:cool:

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบครับผม ... :D

23. boylpn

775
    2
    18
    2 งาน ในงานเดียวกัน

เอ๊ะ!! กอล์ฟ ลองชวนไปให้ได้สิ เพราะว่าเดือน ธ.ค. นี้โอ๋จะบินไปญี่ปุ่นแล้วไม่ใช่เหรอ? น่าจะเป็นการเลี้ยงส่งท้ายไปด้วยก็ดีเหมือนกันนะเนี่ย... ลองเสนอเป็นไอเดียเฉยๆนะ :D:cool:

24. pukpick

615
    0
    0
    แอมเชื่อพี่ โดดเลย:D:D

25. pukpick

615
    0
    0

ช่าย...เห็นด้วย:sad::sad:

26. nu_amp2026

16
    0
    0
    นู๋แอมเรียนอยู่สวนสุนันทากับพี่ฤทธิ์ค่ะเรียนห้องเดียวกันด้วยนะ...:p

27. nu_amp2026

16
    0
    0
    ไม่ดีมั้งคะพี่ปิ๊กวันอาทิตย์วิชาโหดซะด้วยสิขาดไม่ได้เลยตอนเช้าน่ะ อาจารย์เขี้ยวมากเลยค่ะ..คิดถึงพี่ปิ๊กน่ารักนะคะ...นู๋แอมจ้า:p

28. boylpn

775
    2
    18
    งั้นก็เรียนก่อนแล้วค่อยตามไปสิ

พอเรียนเสร็จก็ตามไปยังทันนี่ครับ ไปเรียนวิชาโหดก่อน แล้วค่อยตามไปวังตะไคร้ยังทันนะคร๊าบบ :D:cool:

29. pukpick

615
    0
    0
    เล่นชมกันซึ่งๆหน้าก็เขินแย่ล่ะสิ:eek::eek::eek:
    นู๋แอมก็น่ารักเหมือนกันนะจ๊ะ:D:D:D

30. nu_amp2026

16
    0
    0
    คิกคิก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้