~~ เกี่ยวกับเฟีองท้าย RS ครับพี่น้องครับ ~~

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย teQuila, 30 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teQuila

teQuila New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่าเฟื่องท้าย RS evo3 (ไม่รู้ว่าของevo1-3 ใส่กันได้มั้ยครับหรือว่าต้องตรงรุ่นของมัน) เนี่ยมันดีอย่างไรหรอครับ ได้ยินกิตติศัพท์ของมันมานานล่ะแต่ไม่ยักกะรู้ว่ามันดีอย่างไรครับ แล้วตอนนี้ยังพอหาได้รึป่าวครับ แล้วเรื่องราคาแรงป่าวอ่ะคับ ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าขอรับ :D

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ของ หนึ่ง ถึงสาม ใส่กันได้หมด คับ ราคาหมื่นกว่าบาท แต่ประโยชน์ มหาศาล ลองขับเองแล้วจะรุ้ คับ มีไว้ตะกุยตะกายล้อหมุนเท่ากันแต่ขับประจำวันอาจจะลำบากนิหน่อย แต่ถ้าใครอยากโดนัท ก้อตรงเป้าเลยคับ ขับเข้าไปช้าๆ กระทืบเบรคเหยีบครัชเข้าเกียหนึ่งดึงเบรคมือ ตูดออกปุ้บ ตอนนี้ถ้ามีเต็ดก้อเป็นหน้าที่ของเต็ดที่จะพาให้รถหมุนไปแล้วละคับ

3. oh1436

oh1436 New Member Member

17
    0
    1
    อยากทราบว่ามีเบอร์ หรือรายละเอียดอะไรบ้างครับที่ติดอยู่ที่เฟือง
    อย่างเช่นบอกรุ่น Evo1 หรือ 2 หรือ 3 หรืออัตราทด ครับ

ขอบคุณครับ

4. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ความรู้อีกแล้วครับ..........สนใจ...ก็...ไอ้โดนัทเนี๊ยะแหละครับ..........................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้