อยากถาม ราคาอะไหร่ gt -4

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย shadow < man >, 10 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shadow < man >

shadow < man > Guest

0
    0
    0
    หัวตัด gt-4 แท้ พร้อม แพหน้า-หลัง + โช๊ค และไฟท้าย ราคาจะอยู่ที่ปรธมาณเท่าไหร่ครับ พอดีมีคนเค้ามาขาย

2. shadow < man >

shadow < man > Guest

0
    0
    0
    gt-4 ตัวไฟpop นะ ตัดครึ่งคัน ครับ

3. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    80000 ครับ ทั้งคัน ภายในครบ

ของตากลม 120000 ครับ

4. zO

zO Guest

0
    0
    0
    ของใหม่สั่งศูนย์หรือเปล่าคับ.. แถว ๆ วรจักร์มีมั๊ยคับ.. มีร้านไหนแนะนำมั๊ยคับ.. สนใจจะเอามาทำมั่งเหมือนกัน ฮี่ฮี่

5. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    บางนาเลยครับ สั่งตรง

6. ร้านไหนครับคุณกอล์ฟ

ร้านไหนครับคุณกอล์ฟ

7. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    เป็นของมือสองครับ มาจากญี่ปุ่น หาได้ตามเชียงกงบางนาครับ ส่วนตอนนี้ร้านไหนมีนั้น ก็ต้องลองๆเดินดูครับ ไม่ได้เดินนานแล้วครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้