ไฟเลี้ยวขาวสำหรับ GT4

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย pong_celica, 22 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pong_celica

pong_celica New Member Member

5
    0
    0
    ขออนุญาติเพื่อนสมาชิกชาวซิลิก้าโพสรูปนะครับ เผื่อเป็นแนวทางผู้ที่สนใจจะทำไฟเลี้ยวขาวดังรูป

2. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    สวยดีครับ
    อิ อิ:)

3. Mr.P

Mr.P New Member Member

10
    0
    0
    K.Pong - ไม่ทราบว่าไปซื้อหรือสั่งทำที่ไหนเหรอครับ? ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่?
    ผมสนใจมากๆเลย หามานานแล้ว ขอเบอร์โทรไปคุยรายละเอียดหน่อยได้มั้ยครับ? ขอบคุณล่วงหน้าครับ

4. pong_celica

pong_celica New Member Member

5
    0
    0
    รูปชัด ชัด ไฟซื้อเชียงกงมาแปลงครับเป็นหลอดแบบสองใส้มีไฟหรี่ และไฟเลี้ยวครับ

5. Aey Celica

Aey Celica New Member Member

94
    0
    0
    รูปนี้ถ่ายตอนทำสีใหม่แล้วใช่ป่ะครับ ???

6. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    สวยจังครับพี่พงษ์:D

7. Celica Speeds

Celica Speeds New Member Member

31
    0
    0
    ใครพอทราบบ้างคับว่าเราสามารถเอาของรุ่นไหนมาแปลงได้บ้าง สวยจัง

8. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    อยากทราบด้วยคนครับว่าเอาของรุ่นไหนมาแปลงใส่ครับ

9. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    สวยมากๆ

:cool: :cool: สวยมากๆ อยากทำ อะ .... แพงมั้ย ครับ

10. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    Fab อยู่ช่วงไหนของปากน้ำครับ
    พี่อยู่แถว ปู่เจ้า

11. B.

B. New Member Member

3
    0
    0
    แปลงเฉพาะเลนส์หรือเปลี่ยนทั้งอันครับ

12. Celica Speeds

Celica Speeds New Member Member

31
    0
    0
    บอร์ดนี้เงียบจัง ไม่มีใครรู้เลยเหรอคับ:cry:

13. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ไฟขาวst202 ตัวแท้ๆของมันครับ!!:D :D

14. Celica Speeds

31
    0
    0
    ของแท้มันแพงง่ะ ไม่มีใครรู้จริงๆเหรอคับว่าเอารุ่นไหนมาแปลง

15. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ลองโทรถามพี่เจ้าของรถดูนะครับ 089-7641444

ผมจำไม่ได้ว่าเค้าเอาของรุ่นไหนมาแปลงอ่ะคับ

16. Celica Speeds

31
    0
    0
    ขอบคุณมากคร้าบ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้