P11 ช่วงล่างหลังดัง นี่น่าจะมาจากอะไรครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย vampire258, 25 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    P11 ช่วงล่างหลังดัง นี่น่าจะมาจากอะไรครับ

เจอขรุขระนิดๆ ดังก๊อกๆๆๆ

บุชอาร์มหลัง บุชmultilink คาลิปเปอร์

ส่วมมากเป็นที่อันไหนครับ

แล้วมีอะไหล่หรอเปล่าครับ

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เป็นได้หมดเลย แถม โช้ค ด้วยนะคับ แล้วก็อีกอย่างนึง จุดยึดถังแก๊สอะเปล่า ลองดูหน่อยก็ดีนะ เรื่องวันนี้ขอบคุณมากนะคับก้อง ที่เป็นธุระให้ ดี ไม่ดี ยังงัยจะรายงานผลนะคับก้อง (ขอบคุณโตนอีกคนด้วยนะคับ)

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ง่ายๆคับ
    ให้เพื่อนนั่งหลังแล้วตั้งใจฟังว่ามาจากตรงไหน
    ส่วนใหญ่จะเป็นเบ้าโช๊คนะ
    ลูกยางข้างหลังค่อนข้างทน
    อิอิ

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เบ้าโช้คอีก1เสียงครับ.....กึกกึก...กึกกึก....

5. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ขขอบคุณครับเดี๋ยวลองเช็คดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้