ถามเรื่องโช๊คหน่อย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ใครรู้บ้างพอดีเพื่อนมีโช๊คหลังของ ฟอร์จูนเนอร์ ไม่รู้ว่า
    ใส่กับ Custom ของผมได้หรือป่าว เขาจะให้ฟรีนะ :):confused:

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ผมว่ามันน่าจะยาวกว่าของป๋าน่ะครับ ต้องลองเอามาวัดดูอ่ะครับ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เอาไว้ก้อนเลยป๋า ของฟรี ..อิอิ

4. nai_tot

471
    5
    0
    ขอบคุณครับแล้วจะลองเอามาเทียบดู

นายเมย์รถเสร็จแล้วไม่เห็นเอารูปมาให้ดูเลย
    แล้วหมดไปเท่าไรกำลังมองๆอยู่ ตอนนี้ประเก็นเสื้อสูบ
    เริ่มมีน้ำมันเยิ่มๆแล้วจะได้เตรียมหาตังแบบว่า เอาบ้าง......เรียนแบบอยากแรง

5. san leo

760
    2
    0
    555...เอางั้นเลยหรอป๋า อย่าไปเรียนแบบเมย์ เลย ป๋า..ต้องลากกลับเชียวหน่า...555

เห็นเมย์บอก ฝา+ลูกแหวน+หม้อน้ำ+ปั้มน้ำมันเครื่อง...? หมดไปเยอะเหมือนกานอ่ะป๋า เด๋วรอเจ้าตัวมาบอกอีกที

6. nai_tot

471
    5
    0
    จ้าาา.....ขอบคุณนะจ๊ะนายสัน

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    555+ไม่มากไม่น้อยคับป๋า20000นิดๆเองคับ อิอิ แต่ถ้าสิ้นเดือนนี้ถูกหวยจาเอาเครื่องในรูปมาลง 555+

8. nai_tot

471
    5
    0
    ก็อย่าลืมให้ความสำคัญกับเบรคและช่วงล่างด้วยหละเป็นห่วง

9. san leo

760
    2
    0
    วางเสร็จเมื่อไหร่...เด๋วปายวิ่งคลอง 5 ลองเลย เมย์

10. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    น้าเมย์แก่จะเล่น อา-รา-บี เหลอ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้