ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย pe jazzmania, 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ชื่อ พีร์ ค่ะ เป็นน้องของพี่ เป้
    ขับ น้อง JAZZ สีน้ำเงิน ค่ะ
    ได้ไปมิตติ้งมาแล้วพี่ๆน่ารักทุกๆคนเลย
    ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

2. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ได้ค่ะ ฝากเงิน กับ milk ให้พี่ด้วยน๊ะค๊ะ 5 5 5 เดินด้วยละ เหมือนคนมีปมด้อยเลย

เรียก milk จนชินละอ่า อิอิ

ยินดีตอนรับค่ะน้องสาว

3. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ยินดีต้อนรับน้องสาวคนสวย ทำให้พี่ๆหมองไปตามๆกันเลย 5555+++

กิ๊ก มานทำให้งงจิงๆด้วยวุ๊ย

4. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ยินดีต้อนรับจร้าสาว milk ผูกโบว์แบ่งมาให้นู๋ม่างสิคะขาดแคลน...อิอิ

คราวหน้ามามิตติ้งกานอีกน้าจ้ะ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ดีด้วยคนไม่ได้ไป แต่ยินดีต้อนรับจ้า

เราคุ้นๆ หน้า เรียน ม.สยาม ช่ายป่าว

จำได้ว่า เคยเรียน วิชา คอมฯสื่อสาร ห้องเดียวกะเราอ่าส์ อิอิ

6. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    มามีตติ้งกับพวกพี่บ่อยๆนะจ๊ะ
    แต่อย่ามายืนใกล้ๆนะ
    มันจะเกิดความแตกต่าง
    อิอิ

( คราวหน้า จะเอาเข็มจิ้มเรย เชอะๆ )
    แอบอิจฉาเล็กน้อย 55+

7. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ทามมาย ก็กูชอบน้องเค้าอ่า เลสเบี้ยน ไม่รู้หรอไงว๊า อิอิ

นั่งกินโออิชิ เเทบจะอิ่ม แม่ให้อย่านมตั้งเเต่เดะๆ เจ้เหงเเล้วอยากกลับเปงเด้กอีกรอบ ( จริงเเล้วอิจฉา 5 5 5 )

เป็น สเปริมเลยดีก่า จะได้ ออกมาหย่ายๆกะเค้ามั่ง หย่ายเเต่ตรูด อ่า เซง จะโกยยังไงดี โว้ย ๆ ๆ ๆ

พี เจ้ เรียกพี มิ้ลค์ . . . เน้อ

ยัยจ๊อบ เลียนเเบบเจ้ ขอลิขสิทธิ์ยังหนิ หึหึ จัดอาหารมื้อค่ำมาก่อนถึงจะให้อภัย หึหึ

ออกเจมาหลายวันละ กินเนื้อได้ เเต่ต้องเนื้อผู้ชายเท่านั้น กร๊าก ๆ ๆ

8. ReaL Happiness

562
    7
    0
    กูว่าไม่น้อยหว่ะนุ่น มันมากๆเลย 5 5 5 เมิ งนะ อิอิ

เเต่งต่างที่หน้าตาไม่เท่าไหร่เเค่ . . . นี่สิ ตากล้องห้ามถ่ายด้านข้างเด็ดขาด ไม่งั้นมีเคือง

คราวหน้าลากพวกท่านพี่ ขี้ป๊อด อ้วน เตี้ย ล่ำ มารับประดื่มน้ำเมา กับคนข้างบนด้วยนะ

แสด . . . ปวดฟันต้องถอน . . . กินของเเข็งไม่ได้ . . . เลยรับประเเดรก น้ำเมาเเทน เชอะ ~*

9. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    ตายห่านึกว่าชื่อซี

10. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ....เข้ามาดูสมาชิกใหม่.....

11. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    ว้าว ๆ ถึงจะมีสมาชิคใหม่มาอีกคน แต่เราก้อยังเดกที่สุด เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

12. ReaL Happiness

562
    7
    0
    ไอโต้งเมิงนี่ก็ . . .

13. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ยินดีตอนรับนะจ๊ะ นู๋พีร์ ว่าง ๆก็มามีตติ้งกันอีกนะ

14. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    อย่าไปว่าโต้งมานเลย แกด้วยแหละกิ๊ก 555++

15. ~nun_y

428
    5
    0
    ไม่ได้ ต้องให้น้องเค้าถ่ายด้านหลังอย่างเดียว 55+:D:D

ช้านก็ว่างั้นแหละ หื่นทั้ง 2 คนเลย:D:D

16. ReaL Happiness

562
    7
    0
    อ้าวหรอ ~ * 5 5 5

17. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    5555 ยินดดีต้อนรับค่า อิอิ คราวหน้า ก้ มา ยืน ข้างๆ เจ๊ได้ นะ เรามาน พี่น้อง กัน ปล่อย พวกอนุบาล หมีน้อยไป เชอะๆๆๆ

ปล . ไคอยากได้ มาเอาของกรูไป มั้ย แบ่งให้ ไขมัน นะ 5555555555555

18. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    อวบแต่เหี่ยว ทั้งเหนียวและแก่ พูดลอยๆ แล้วแต่คนข้างบนจะรับไป

19. ~nun_y

428
    5
    0
    คราวหน้ากุจะดึงตั้งแต่ หัวแม่ติง เลย
    คอยดู เชอะๆๆ

20. ~nun_y

428
    5
    0
    คราวหน้ากุจะโกยตั้งแต่ หัวแม่ติง เลย
    คอยดู เชอะๆๆ

21. ReaL Happiness

562
    7
    0
    5 5 5 กุว่าย๊าก ยาก สัด 5 5 5

เกิดใหม่ดีก่าเเมร่ง เเม่ให้มาน้อย เเง่ม ๆ ๆ

22. ~nun_y

428
    5
    0
    กุก็ว่างั้นแหละ..
    งั้นชาตินี้ต้องทำบุญด้วย นม กับ ส้มโอ เยอะๆ:D:D

23. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    ยินดีมากมาย.. นู๋ milk เอ้ย นู๋ พี น่ารักมากมาย เจอกันหม่ายนะ

24. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    ห่า หล่อ ลากไป กินในน้ำ เลยอ่ะเมิงงงงงงงงงงงงงงงอ่ะ ป๊าด กู ไม่เหี่ยว ยัง ตึงๆ ดึ๋งๆๆ เฟ้ย ห่าลากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

25. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0

อ่ะเจ๊ก้อ....ได้ๆๆๆ

26. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    มารู้ตัวอีกทีก้อมี 2 ชื่อซะแร้ว55555555+

27. pe jazzmania

130
    4
    0
    ช่ายค่ะเรียนอยู่ มอสยาม ค่ะว่างๆเข้ามาทักด้ายนะค่ะ
    จาด้ายรู้จักกานไว้

28. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    ยินดีต้อนรับจ้านู๋พี ขอบอกน่ารักมั๊กๆ

29. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พวกเดียวกะ กิ๊ก เลยหวะ เหน พีร์ เรา ดูหมองหม่นไงไม่รู้ อิอิอิ

จะทำบุญแบบนุ่นมั่ง นม กับ ส้มโอ คงจะได้ผลนะนุ่น อิอิ

ปอลอ. เด๋ว ถ้าเจอกันที่ มหาลัย พีร์ จะมองเหนเราป่าว อะ กัวมองไม่เหนเราอะ 55 เตี้ย ก๊ากก

30. Nuu~TaRnZaa

919
    29
    0
    พวกนี้มานคุยกันอยู่เรื่องเดียวเนี่ยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้