สวัสดีค่ะ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย nukae, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nukae

nukae New Member Lady Member

12
    1
    0
    สวัสดีค่ะ ชื่อเก๋ค่ะ ขับมิตซู อัลติม่าค่ะ อยากจะขอสมัครเข้ากลุ่มด้วยคน มีกติกาอย่างไรบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ :)

2. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ...กติกาที่กระทู้ติดหมุดข้างบนเรยจร้า

3. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ยินดีตอนรับจ๊ะ

4. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    หวาดดีงับ

5. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    ดีค่า กติกา ม่ะมี มีแต่ตัว กะ หัวจัย มิตติ้ง
    มาเจอ กันค่า อิอิ แต่ ยังไม่รู้ ว่า ไปไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

6. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    หวัดดีค้า ยินดีต้อนรับค่ะ มามิตติ้งเลยค่ะ จะได้รู้จักกัน
    ปล.ชื่อเก๋อีกแล้ว เยอะจาง อิอิ

7. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ยินดีที่ด้ายรู้จัก และยินดีต้อนรับค่ะ เด็กใหม่เหมือนกาน

8. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ยินดีต้อนรับจ้า

9. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ดียิน ยินดีจ้า

ชื่อ เก๋ ใน เลดี้ มี 3 คนละ 55555

พี่เก๋ 2 เก๋ อะ เปลี่ยนชื่อดีไม๊

10. nukae

12
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับทุก ๆ การต้อนรับนะคะ :) เกริ่นนิดนึงนะคะว่ารู้จัก lady racing club มาสักระยะแล้ว แต่มารู้จักอีกครั้งแบบเห็นรูปก็เมื่อวันที่ทาง lady ไปถ่ายรูปกันที่แดนเนรมิตน่ะค่ะ :) พอดีว่าเพื่อนสนิท :) เก๋อยู่ civic es group และเก๋ก็ได้มีโอกาสไป meeting กับทางนั้นบ่อย ๆ รู้สึกว่างานที่แดนเนรมิตจะมี 2 หนุ่มจาก es ไปร่วมแจมด้วยใช่ไหมคะ :D พอดีเขาเอารูปไปอวดเพื่อน ๆ ใน es น่ะค่ะ เป็นที่ฮือฮามาก :) ว่าไปแล้วไม่ยอมชวน:eek: หนุ่มใน es รู้สึกอิจฉา 2 หนุ่มนั่นตาร้อนเป็นไฟแล้วค่ะ :)
    ปล. ถ้ามี meeting กันอีกขอไปร่วมด้วยสักคนสองคนนะคะ :D

11. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ยินดีค่า ไว้เจอกันวันมีตติ้งนะคะ

12. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ มิตติ้งเดือน พ.ย เจอกันนะค่ะ
    เพื่อนๆทุกคนเปนกันเองค่ะ ส่วนใหญ่จะบ้าๆ บอๆ ฮ่า ฮ่า

13. nukae

12
    1
    0
    ขอบคุณทุก ๆ การต้อนรับนะคะ :) เข้าไปที่ es กระทู้ที่พี่เจษ โพสไว้ที่มีโอกาสได้ไปแจมกับ lady เป็นที่ฮือฮามากค่ะ :D meeting เดือน พ.ย. นี้ขอไปรู้จักทุก ๆ คนด้วยนะคะ :)

14. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ไปมิตติ้งกานค่ะหนุกหนานมากกก...ถึงมากที่สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้