ช่วยด้วยครับ. อยากได้ ECU pinout 4A-FE ECT.

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย tstmis, 9 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tstmis

tstmis New Member Member

4
    0
    0
    ผมหาที่ไหนก็หาไม่ได้ครับ. รบกวนทุกท่านด้วยครับ.

ที่กล่องเขียนไว้ว่า 4A-FE ECT ( ที่สายหัวเทียนเขียนไว้ว่าปี 1998 ) จะมีสายไฟต่ออยู่ 3 ชุด ( 12, 16, 26 เส้น )
    หรือจะใช้ขาของกล่อง 7A-FE จะได้ใหมเหมือนกันหรือเปล่า ( เห็นจำนวนขา เท่ากัน) ครับ.

แต่ผมหาใน WEB สำหรับ 4A-FE เห็นมีแต่แบบ 2 ชุด ( 16 , 26 เส้น ) ครับ. ไม่ทราบว่า จริงๆ แล้ว ของผมเป็นแบบไหนกันแน่ ช่างที่ร้านที่ติดตั้งเครื่องให้ ก็หาไม่ได้เหมือนกันครับ. ( อยู่ต่างจังหวัดครับ)

ขอบคุณมาก ๆ ครับ.
    หรือจะรบกวนส่งให้ทาง e-mail ก็ได้ครับ ที่ [email protected] จะเป็นพระคุณยิ่งครับ.

2. tstmis

4
    0
    0
    หน้าตากล่อง 4A-FE ECT นะครับ.

3. tstmis

4
    0
    0
    ภาพกล่องอีกครั้งนะครับ.

4. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    เปิดกล่องดูเลย แล้วจดไว้ มีเขียนบอกเอามาเทียบกับ แบบอื่น

5. tstmis

4
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ.
    รอนานมาก ๆ แต่ก็ยังมีน้ำใจ มาให้ข้อมูลอีก WEB นี้ อบอุ่นจริง ๆ ครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้