จะถามเรื่องโอนรถจากโอนลอยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย jing3, 22 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jing3

jing3 New Member Member

9
    0
    0
    คือเจ้าของเดิมยังไม่ได้แจ้งขนส่งเรื่อง gas
    และยังไม่ได้โอนชื่อครับ
    ผมต้องไงบ้างครับ ไปโอนก่อนแล้วค่อยตรวจ gas ได้ไหมครับ

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ยังงัยก้อต้องไปขอใบรับรองวิศวกรรมจากร้านติดแก๊สไปพร้อมวันโอนแน่ครับ..ไม่งั้นอาจไม่ผ่านการตรวจสภาพของขนส่งนะครับเพราะไปโอนรถเขาต้องตรวจเลขเครื่อง+ตัวรถอยู่แล้วงิ

3. jing3

jing3 New Member Member

9
    0
    0
    ทาง tent จะไปโอนให้แต่แบบ ใต้ ต ครับ
    2500 ได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้