รบกวนถาม..K.แอมปหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย lording1, 27 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    เทอร์โบ B52 พร้อมเขาใส่แจ๊ส 3500 บาทครับ รับประกันตัวเทอร์โบไม่รั่วไม่ซึมครับ....

ถามนะคับ...ถ้าผมนำมาใส่แบบยิงตรงไม่ผ่านอินเตอรเนี้ยจะ....เป็นไรไหมคับในระยะยาว

.....แบบขับชิวๆ..และอัดบ้างบางครั้ง.....และผมจะเอาแค่...S-AFC...คุมแค่น้ำมันอย่างเดียว....

ไม่ไปยุ่งกับไฟจุดระเบิด...มันจะทำได้ไหมคับ...และจะไปใส่ที่ร้านไหนดีคับ.......รบกวนด้วยคับ

ขอบคุณคับ:confused::confused:

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ไม่ผ่านอินเตอร์คงไม่ไหวอะครับบ้านเรามันอากาศร้อน เดี๊ยวเครื่องจะน๊อกเอานะครับใช้ S-AFC ก็ได้ครับแต่แนะนำ E-Manage ดีกว่ากล่องฟ้าก็ได้ครับ :D:D:D:D:D

ยังไงเรื่องจูนพวก E-Manage หรือ S-AFC ลองติดต่อคุณติ๊บดูนะครับ :D:D:D:D:D

ตามลิงค์เลย http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=128945

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ขอบคุณคับ.....เดี่ยวลองขออนุญาติแฟนก่อน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้