ใครเป็นคู่Drift Battleในฝันของพวกคุณ......เชิญ....

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย kung 200 sx, 5 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    เชิญโหวดกันครับ นักแข่งในคลาสAที่คุณข้องใจที่อยากจะให้เกิดการDrift Battleคู่ใหนมากที่สุด
    (เช่นคุณจุ้กะคุณง้วนอะไรอย่างงี้)แล้วอยากเห็นคู่อืนๆอีกบ้างเราจะทำให้ฝันของท่านเป็นจิง ในการจักแข่งตัวต่อตัวครั้งนี้จะไม่มีกฎกติกาใดๆทั้งสิ้นจะเน้นHARDCOREโดยใช้พื้นฐานรากหญ้าในดริฟท์ทั้งหมดแพ้ชนะนักแข่งทั้งหมดจะรู้ตัวดี ให้คนดูเป็นป็อบปูล่าโหวด ลองเสนอมาน่ะครับผมตนนึ่งที่จะลองท้าโต้ง200สักครั้งนึงและจะขอล้างตากับพี่จุ้บ้าพลังอีกสักครั้ง
    (แต่ขอรับลองว่างานนี้จะไม่ผิดกฎหมายน่ะครับเป็นนัดกระซับมิตรแบบเพื่อนๆ)เร็วๆนี้

2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

พี่ นคร กับ พี่ จุ๊ ครับ ,,,,,

แล้วก็ พี่มิ๊ก กับ พี่กุ้ง ครับ

3. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    นนท์ OPT vs KIKI OPT

มิค vs โต้ง

ง้วน vs พี่จุ๊

พี่กุ้ง vs โต้ง สรัญ

มาร์คกี้ vs โอ๊ต

แต่ละคู่มันส์ๆ ทั้งน๊าน...........ฝีมือสูสีกันสุดๆ

4. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    KIKI <OPT> vs POPPI <JUN>

5. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    อันนี้เหนด้วยคับ อยากเห็น ดริฟท์ กันเป็นแถวยาวๆ แบบ D1 JP อ่ะคับ
    เจ๋งดี แบบว่า ลายเดียวกานอ่าคับ น่าจะงามแท้ๆ

6. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
    Kazama กับ Kumakubo ครับ :D ล้อเล่น ๆ ผมอยากดู นนท์ กับ พี่กี้ แล้วก็โต้งกับคุณง้วนครับ

7. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0

อูย............ย แค่นี้ก็เสียวไส้จะแย่อยู่แล้วคร้าบ....บ

ยังจะให้เอาอีกเหรอ?? :D เอาก็เอา

8. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    เอาหน่อยน่าพี่โอ้ดขำๆ
    ของผมเด่ะเจอโต้งสรัญอาจขำไม่ออกครับ

9. Genoxide

501
    8
    0
    ขำไม่ออกแต่เปง กะอักเลือดแทน

10. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ผมว่าพอลล่ากับอั้มครับ อู๊ยส์ ดริฟกันทีคนน้ำลายไหล

11. MISS SIXTY

MISS SIXTY New Member VIP

61
    1
    0
    อู๊ยยย คู่นี้ดริฟกันเมื่อไหร่ ขอติดแทค เลยครับ

ผมอยากดู พี่ ปอปปิ กับ คุณ นครอะครับ

12. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    อยากดูทุกคู่ที่ทุกคนกล่าวมา ครับ

13. Buso

Buso New Member Member

2
    0
    0
    อยากดูพี่pop p'stly กับ พี่kiki คับ

14. Genoxide

501
    8
    0

มาแล้ว คู่ battle ในฝันของผม 555+ ใกล้ กันสุดๆ ....... หวาดเสียวๆๆ

15. nio

nio Guest

0
    0
    0
    oni

พี่ โก กับ มาช่า แน่นอนว่ามันส.........

16. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เอ้าจัดไป แต่เอาขำ ขำแล้วอ่ะ...อิอิ

17. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่ มาร์กกี้ กับ พี่ บี super colt เหอๆๆๆๆ

18. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... โอ้ย ทางพี่อ่ะสบาย แต่ไม่รู้ Super Colt จะว่ายังไง มันก็สีแดงเหมือนกัน ทีมเดียวกันด้วย ... อิอิ

19. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ป๊อปพีสไตล์กับป๊อปปิ อิอิ

20. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แลก รถกาน ขับ จิ พี่มาร์กกี้ ขับ colt พี่ บี ขับ A31 เหอๆๆๆ
    สีแดงเหมือน กาน อิอิ คง มันส์ น่าดู

21. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ ไม่ได้เล่นแต่ชอบดูตอบได้ป่าวครับ อยากเล่นเป็นจังเยย ที่บ้านรถขับหลังก็ไม่มีซะด้วยจิ

ส่วนตัวแล้วชอบคุณ ง้วน กับ คุณกุ้งครับ ลีลาเด็ดเหลือเกิน

22. คู่นี้สิเจ๋ง

พี่ง้วนกับpop p stlye

23. Jojo City..96

Jojo City..96 New Member Member

268
    0
    0
    คุณนนท์ กับคุณ ง้วน คับผม อิอิ

24. oni_gtr

oni_gtr New Member Member

50
    3
    0
    คู่นี้เลยคับ มูชิเอลาโก้กะแมคลาเรนเอฟวัน
    ไม่ก็โคร์เวทท์กะไวเปอร์คับ
    หรือไม่ก็ เอ็มทรี กับ ซีแอลเคดีทีเอ็ม ครับ
    อ่าวพูดถึงคนหรอกหรอ ถ้าอย่างงั้น
    อยากดูพี่กี้กะพี่ป็อปปี่คับ เอาเปนรถปิ๊กอัพนะ คงจะมันน่าดู ได้ข่าวว่าพี่ป็อบปี่ดริฟวีโก้ไล่ทันสองร้อย
    ส่วนที่ยี่ปุ่นอยากดูอีตาดริปคิงเคอิชิกับลุงออริโดะครับ น่าจะมันน่าดู

25. ohmmemy

1,077
    4
    38
    คุณ ง้วน กะ พี่ จุ๊ ครับ

คู่ นี้ มี เฮ..( เป็น ประจำ อิอิ )

26. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    พี่ง้วน กะ พี่กุ้งมั่ง ไม่เคยเห็นเจอกันเท่าไหร่เลย

27. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    ต้องลองพี่เอก กะ พี่โอ๊ต yokohama ฮับ.....เหอๆ ให้ทีมเดวกันลองอัดกันดู....

28. Fat_Boy

Fat_Boy New Member Member

6
    0
    0
    คุณง้วนซุง กะ คุณนนซังครับ

29. Fat_Boy

Fat_Boy New Member Member

6
    0
    0
    พี่oat ครับผมคนที่สอบขับรถกะพี่ที่งาน ของtiida ที่สนาม BRC จำได้เปล่าครับ อยากเป็นแบบพี่จังเลยขับรถเก่งมากๆจะติดตามผลงานพี่ต่อไปนะครับ

30. sonoma

sonoma New Member Member

3
    0
    0
    พี่ นัท supra คับ VS พี่ เส็ง MX-5 คับ เจ่งสุดๆ Drift ได้ใจมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้