อยากทราบราคาโช๊คกระโปรงท้ายครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonza_27, 9 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonza_27

tonza_27 New Member Member

39
    11
    0
    ของผมมันเสียอ่ะครับราคาเท่าไรครับบอกทีจะได้ไปซื้อถูกเวลาไปซื้อเขาให้ถอดไปแนะนำทีนะครับ ขอบคุณครับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
  3. Oatzman Pow

Oatzman Pow New Member Member

37
    0
    0
    1000 เดียว ร้านแจ๊ค โช๊คอัพ แถวลำสาลี

4. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อ้าวจริงดิ น๊าโอ๊ต.....ขอสถานที่ตั้งด่วนนนนนนน......

5. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    จิงหรือคับ 1000
    ต้องแปลงอารายด้วยหรือป่าว
    ของใหม่หรือว่า มือ 2 คับ
    แล้ว ลำสาลีอยู่แถวไหนนี่คับ........อยากได้จังเย้ยยยยยยยยยยยยยยย

6. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    ลำสาลี มันแยกจากรามจะไปบางกะปิ

7. Oatzman Pow

37
    0
    0
    โทรไป 0819268618 ของใหม่ มีทุกรุ่น

ต่อให้ยับเลย

8. chit

732
    0
    0
    ขอบคุณครับบบ เด่วเดินไปหาของ.........
    27 อย่าลืมนะน๊าโอ๊ด.......ไปคลอง 5

9. Oatzman Pow

37
    0
    0
    ไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือเหรอ

หึๆๆ ไม่มีรถซิ่งไปแข่งกับเค้าครับ ช่วงนี้

10. chit

732
    0
    0
    ไปให้กำลังใจ ตา ออย 5555 เด่วก็พังอีก 555

11. NuNg NX

NuNg NX New Member Member

42
    0
    0

เป็นผู้บริหารไปแล้วนี่ ไม่เหมาะกะรถแข่งอ่ะจิ

12. Oatzman Pow

37
    0
    0
    เหอๆๆๆๆๆ

ป่าวเลย ยังเหมียลเดิม

ตอนนี้ได้โครต NX มาแว๊ว KHB310 กำลังปะผุ ทำสีอยู่ ไว้จอกัน เหอๆ

13. chit

732
    0
    0
    จะรอดูนะครับ เด๋วเจอกันที่บางนา..........

14. Oatzman Pow

37
    0
    0
    ไหนบอกจะโทรมาชวนอ่ะ เหอๆ

เดี๋ยวโทรไปหา

แต่คลอง 5 ไม่ไปแน่นอน ติดงาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้