สวัสดีครับ ผมขับนีออนมาหลายปีแล้วครับ ตอนนี้ น้องออนผมเสียอยู่ แร็คพวกมาลัยเสีย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Manman Man, 22 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Manman Man

Manman Man Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมขับนีออนมาหลายปีแล้วครับ ตอนนี้ น้องออนผมเสียอยู่ แร็คพวกมาลัยเสีย ช่างบอกเป็นที่เฟือง ใครพอจะ บอกวิธีแก้ไขได้มั้ยครับ

2. ลองถามช่างเบิร์ดดูสิค่ะ แพทย์ประจำรถอุ้ม5555

3. Manman Man

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ เห็นรูปรถสวยๆกันจัง น้องออนผมเยินมาก โดนตำรวจเรียกตลอดเลย เค้าหาว่าเป็นรถก่อคดี

4. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ดูแลรถดีๆ แล้วรถจะดูแลเราครับ อิอิ

5. 1 แปลงพวงมาลัย หาของเก่าที่ใกล้เคียงใส่ 2 ไปหาช่างซ่อมโดยตรง กลึงแกนเฟืองใหม่ เปลี่ยนซีล

6. Manman Man

0
    0
    0
    ผมซื้อ ซากรถมาจากคุณ มะระกอ ในเว็ป นีออนไทยแลนแล้วครับ เอามายำรวมกัน อิอิ ใครอยากได้อะไร ลองบอกผมมานะครับ ถ้ายังมีอยู่ในรถจะ ขายให้ ถูกๆ

7. สวิตช์ไฟหน้า ตัวยึดหนวดกุ้งหลังซ้าย ขายึดแท่นเครื่องหน้า แจ้งราคาได้เลยและอยู่แถวไหน

8. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ^^ งั้นคอนโซลหน้ากะชุดคอม้าทุ้งดุมซ้ายขวาเลยยังมีอยู่ไหมครับ?

9. Natchiya Tosawat

Natchiya Tosawat Guest

0
    0
    0
    กระจกหน้าค่ะพี่ อยากได้ ๆๆๆๆๆๆๆ มาก ๆๆๆๆๆๆๆๆ****

10. Manman Man

0
    0
    0
    กระจกหน้ามี ครับ แต่มันมีรอยแตด นิดๆนะครับ สนใจจะถ่ายรูป มาลงให้ครับ

11. Manman Man

0
    0
    0
    ถึงคุณ Wiriyah Krataijan น่าจะมีครบหมดนะครับ เรื่องราคา มาดู แล้วค่อยว่ากันครับ ผมอยู่แถวลาดพร้าว ผมซื้อรถมา 25000 ผมแค่อยากได้ คืนเพราะงั้น ไม่เอาแพง ครับ ถึง คุณ Bond Comsquare คอนโซลมีครับแต่ผมเอาเองครับ รถผมแตกยับเลย คอม้ามันคือตรงไหนอะครับ

12. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ตรงดุมล้อน่ะครับ พอดีขอผมไปเสยกะขอบข้างทางมาเลยคดอยู่น่ะ...

13. Manman Man

0
    0
    0
    งั้นคิดว่ามีนะครับ ซากที่ผมซื้อมา ไม่มีแค่ เครื่องยนต์ กันชนหน้า ไฟหน้า กระโปงหน้า กระจกข้าง นอกนั้น ยังอยู่อะครับ แต่ผมกำลังให้ช่างเค้าแยกเป็นชิ้นๆ ก่อนเอาโครง พร้อมเล่มทะเบียนไปขายต่ออีกที

14. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    ชำแหระ ที่ใหนครับ

15. แจ้งเบอร์โทร รถสีไรครับ หลังปีใหม่พบกันครับที่ลาดพร้าวเลย

16. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่ะ... จ่าครับ ชำแหล่ะก็ต้องที่โรงฆ่าสัตว์เลยนะนั่น...

17. Wichain Puengko

0
    0
    0
    รายการนี้มะช่าย Meeting ซ่ะแระ เปนรายการ Eating โต๊ะจีน 555555

18. Wichain Puengko

0
    0
    0
    หัวหน้าได้เข้า กท อีกแว้ววว งานนี้

19. หาวันเวลาไปพร้อมๆกันดีกว่าจะได้รบกวนคุณ Manman Man ทีเดียว

20. Wichain Puengko

0
    0
    0
    โหดร้ายมาก คุณ ย่ะ ไปพร้อมๆกัน นี่ รุมทึ้ง เลยยน่ะ!!!

21. Wichain Puengko

0
    0
    0
    นี่แหละ เปนการอนุรักษ์ วงจรอะหลั่ย ของนีออน ไว้อีกวิธีนึง ...

22. Manman Man

0
    0
    0
    ผมอยู่แถว วังหิน โชคชัย 4 ครับ รถสีเขียวครับ 089 770 1193 ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายรูป ยานเหาะ มาให้ดูนะครับ

23. โอ้โห่งั้นผมสนใจประตูสีเขียวเดิมอีกสองข้างเลยทีเดียว รักษาดีอย่าใหเเปนรอยส่ะล่ะ

24. Manman Man

0
    0
    0
    ไม่ทันและครับ ประตูเน่าไปและครับ 555 ดูรูปจากในนี้ก่อนเลยครับ ผมซื่อต่อ เค้ามา ที่ผมจะเอา ก็มี แร็คพวกมาลัย ไฟท้าย โช๊ค กันชนหลัง ที่บังแดด คอนโซล นอกนั้น ตามสบายครับ ผมยังไม่รู้จะขายอะไรราคาเท่าไหร http://www.facebook.com/media/set/?s..._album_comment

25. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอ่อ... ว่ารอยกระจกนี่น่ากลัวเน๊อะ ผมเพิ่งจะเห็น... หึๆๆ ^^

มองไม่เห็นง่ะ รอยร้าวกระจกหน้า - -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้