MEETING ตุลาคมครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SiTh_omac, 11 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    meeting เดือนนี้จะเป็นวันเสาร์ ที่20 ตุลาคมนะครับ

สถานที่ได้แก่ Motorsportsland ( แดนเนรมิตเก่า ) อยู่ที่พหลโยธิน

โดยจะเริ่มตั้งแต่ 15.00น. สำหรับคนที่จะไปซัดโกคาร์กัน

แล้วเราก็จะปักหลักอยู่ทสนามไปเรื่อยๆจนหนำใจ (หรือหมดตูด )

เสร็จก็จะไปจัดรถถ่ายรูปกันที่รอบๆปราสาทแดนเนรมิต

หลังจากนั้นก็จะข้ามฝั่งไปทานข้าวกัน โดยมี 2 ร้านให้เลือกกันนะครับ MK หรือ โออิชิ

ขอเสียงคนที่จะมา meeting กันด้วยนะครับ
    :eek::eek:

2. #dacula#

#dacula# New Member Member

32
    0
    0
    เสียดายเลื่อนไม่ได้หรอพี่สิดผมกลับบ้านนอก(แฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ ก็มันแน่อยู่แร้ววววววว

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ขอบคุณคับพี่สิทธิ์

5. ขอโทษน๊ะครับ!!!!!!

ขอโทดครับ ผมเพิ่งมาใหม่ ไปด้วยด้ายม่ะครับ.

จาก จอมยุทธกระหลิงหลง

6. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    เดือนนี้คงไม่ได้ไป ยังไงเดือนหน้าเจอกันนะครับพี่น้อง ^^

7. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ไว้เดือนหน้าเจอกันงาน Meeting พฤศจิกายน VTEC PARTY แล้วกันนะน้อง
    :D:D

8. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ขอไปปล่อยแก่ด้วย 2 คน...*-*

9. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    อดไป วันครอบครัวอ่า

10. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ไปด้วยคนนะ โยว โยว

11. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เพราะมันไม่มีวัน (ไม่ไป) อยู่ แว้วววว

12. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -

เดือนหน้า จะ มีไป พัทยา อีกไหม ท่าน (สนาม พีระ) อ่ะ อยากไปเที่ยว ดูสาวตกน้ำ อ่ะท่าน น่าจะมี อีก น่ะ ปีละ ครั้ง :D :D :D

13. KOB@NeFaRiouS

KOB@NeFaRiouS New Member Member

94
    1
    0
    ไปด้วยครับรอบนี้ต้องไม่พลาด พลาดมาหลายทีละ
    อาจจะไปถึงตอนใกล้จะไปกินข้าวกันนะครับ
    อีกอย่างอาจจะไป1หรือ2คนยังไม่แน่ใจเลยอะครับ
    กลางสัปดาห์จะยืนยันอีกทีแต่ไปชัวครับผม

14. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ไปด้วยครับ อิอิ แต่สายหน่อยนะครับ

15. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    ไปครับ 1 ที่

16. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ออกเจวันที่ 20 ไม่มั่นใจว่าจะได้ไปเปล่า หรือจะเจแตกวันนั้น

17. kotkotkot

kotkotkot New Member Member

21
    0
    0
    ไปด้วยคับ :D:D

18. kotkotkot

kotkotkot New Member Member

21
    0
    0
    เราน่าจะจัด trip กันไปเล่น Foam Party ที่ hard rock กันนะคับ น่าจะเป้นกิจกรรม ที่ดี ถือว่าได้ทำบุญให้กับน้องๆ เด็กๆ ที่นั่นนะคับ :D:D:p:p

19. ran si

ran si New Member Member

34
    2
    0
    อยากไปด้วยครับ แต่ไม่รู้ว่าจะได้ไปป่าว อาจจะไปต่างจังหวัดพอดี(เซ็งเลย) ยังไงขอบคุณน้องวา:eek:ด้วยที่แจ้งข่าวให้ทราบ ถ้าไม่ได้ไป เดือนหน้าไม่พลาดแน่ครับ

20. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ถ้าวาไป ช่วยทักกันด้วยนะ ว่าน้องวาไปทำไรมาที่......เดี๋ยวเห็นแล้วจะถามเองแหละ:p

21. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ผมไปเดิน JJ ก่อนแล้งจะรีบตามไปคับ อิอิ

22. SiTh_omac

795
    11
    0
    เจอกันนะครับทุกๆคน.....:):):)

23. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    งานเข้าอะ เซง T_T จะพยามยามโดดไปให้ได้

24. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ถ้าไม่ติดงานจะแวะไปด้วยคับ:)

25. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    น่าสนุกจังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้